
 

NYARAKA ZA KUWASILISHA KATIKA MALALAMIKO YA MBIMA 

 

NYARAKA ZA KUWASILISHA KATIKA MALALAMIKO YA MKATABIMA 
 

NA. NYARAKA  

1 Barua ya mlalamikaji yenye kuonesha mawasiliano (nambari 

ya simu, anuani ya posta na barua pepe) 

 

 

2 Nakala ya barua ya madai aliyoandika mlalamikaji kwenda 

kampuni ya Bima 

 

3 Nakala ya hati ya Bima  

 

4 Nakala ya stakabadhi ya malipo ya ada ya Bima  

 

5 Nakala ya fomu ya madai  

 

6 Nakala ya leseni ya dereva  

 

7 Nakala ya taarifa ya awali ya Polisi  (PF 90)  

 

8 Nakala ya mchoro wa ramani unaoonesha tukio la ajali  

 

9 Nakala ya kadi ya usajili wa gari  

 

10 Nakala ya ukaguzi wa gari (PF 93)  

11 Nakala ya makadirio ya matengenezo ya gari kutoka gereji  

12 Nakala ya kitambulisho cha mlalamikaji  

13 Picha nzima ya mlalamikaji   

14 Nakala ya hati ya malipo  (kama ilitolewa)   

15 Nakala za mawasiliano (barua) kutoka kampuni ya Bima 

hasa mawasiliano ya mwisho 

 

16 Nakala zingine zozote kuthibitisha malalamiko  

 

17 Risiti ya malipo ya “ada ya usajili wa malalamiko” ya TZS.25,000/= 

(unalipia Benki ya CRDB Akaunti Na. 0150390609801. Jina la 

Akaunti ni “Insurance Ombudsman Collection Account”) 

 

 
JINA LA MLALAMIKAJI ………………………………………………………….. 
SAINI YA MLALAMIKAJI…………………………………………………………. 
SAINI YA MPOKEA MALALAMIKO ………………………………………….  
 


